thieulam.ver2
S2.............†thieulam.ver2†................S2

Hãy Là Thành Viên Của Thieulam.ver2
Để Chung Tay Xây Dựng Cuộc Sống Tươi Đẹp Hơn
thieulam.ver2
S2.............†thieulam.ver2†................S2

Hãy Là Thành Viên Của Thieulam.ver2
Để Chung Tay Xây Dựng Cuộc Sống Tươi Đẹp Hơn
thieulam.ver2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ThiếuLâm.Ver2 Vì 1 Ngày Mai Tươi Sáng

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
OFF LẦN 15 CỦA THIẾU LÂM HỨA HẸN NHIỀU HẤP DẪN VÀO 18H NGÀY 20-3

cam on anh da den ben em

Go down 
Tác giảThông điệp
only_love
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1
Join date Join date : 27/03/2011

cam on anh da den ben em Empty
Bài gửiTiêu đề: cam on anh da den ben em   cam on anh da den ben em I_icon_minitimeSun Mar 27, 2011 9:50 pm

em tuong rang em se kho co the quen duoc moi chuyen de tiep tuc nhung anh da den.Rat nhe nhang, rat yen lang, anh khien em vui hon, coi mo hon, manh me hon anh biet khong? Anh khong giong bat ky nguoi con trai nao, dung vay! Anh yeu em theo cach rieng cua anh, rat rieng. Va em da quen duoc nhung chuyen khong nen nho va em da yeu anh tu luc nao ma chinh em cung khong ngo
Cuoc song da khong cong bang voi anh, nhung anh khong ban tam.Dieu do khong lam anh guc nga, anh nghi rang anh khong lam gi duoc cho em ca, nhung thuc ra anh da giup em rat nhieu.
Anh khong hua hen gi voi em ca, anh da cho em thay cuoc song truoc mat rat kho khan nhung em khong he thay bat an, nguoc lai em cam thay an toan khi co anh. Anh buoc vao cuoc song cua em va lam no tuoi dep len rat nhieu. Anh khong biet quan tam em theo nhung cach khac nhau ma nhung nguoi con trai khac thuong lam, da co luc em hut hang, em khoc rat nhieu va em khong the nao ngo anh lai co anh huong lon den cuoc song cua em den the anh cung khong the ngo duoc dau...nhung luc nhu vay em tu an ui minh bang cach nghi lai nhung gi anh da mang den cho em, du rat buon nhung em cung co bat minh khong duoc nghi nua, hay biet chap nhan nhung gi em dang co di vi do la mong uoc cua khong it co gai. Va em cung thiep di ma ngu, em da rat met moi.
khong ai noi voi ai nhung chung ta deu khong muon mat nhau ma, em van luon nghe:" suy nghi trong anh" moi ngay ma^^

cam on anh da den ben em
Trang 1 trong tổng số 1 trang